TRACOPOWER THR 40-72154WI คอนเวอร์เตอร์ DC/DC (DC/DC Converters) — อุปกรณ์แปลงแรงดันไฟ DC
TRACOPOWER THR 40WI Isolated DC-DC Converter, 54V dc/ 741mA Output, 36-160 V dc Input, 40W, PCB, +80°C Max Temp -40°C
3,000.00 THB
ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม ** ต้องสั่งขั้นต่ำ 10 **
รายละเอียดสินค้า :
  • รหัสสินค้า / Part number : THR 40-72154WI
  • ผู้ผลิต / Manufacturer : TRACOPOWER
  • จำนวนในสต็อก : 0
  • สถานนะสต๊อก : out of stock
  • บรรจุุภัณฑ์ / Package : Each (In a Tube of 10)
จำหน่าย TRACOPOWER THR 40-72154WI : This TRACOPOWER isolated DC-DC converter comes with an impressive isolation voltage of 3000 V DC, making it ideal for various industrial applications. และอุปกรณ์อื่นๆที่เกี่ยวข้องอีกมากมาย
รายละเอียดกำหนดจัดส่ง
  • สินค้าหมดชั่วคราว (Temporarily out of stock) ขณะนี้ทางบริษัทฯ ยังไม่พร้อมจำหน่ายรายการนี้
In Stock
XP Power JWL50 DC-DC Converter, 24V dc/ 2.08A Output, 18 → 75 V dc Input, 50W, Through Hole, +105°C Max Temp